ƙwararrun mafita akan abubuwan da suka haɗa da kankare, Wakilin Kumfa, Superplasticizer, CLC Blocks Additives, da injin kumfa.
(matakan ginin kumfa kankare)
Shiri
1. Don tabbatar da cewa kowane nau'in kayan aikin da ake amfani da su yayin gini na iya aiki akai-akai, duba matsayin su kuma karya aikin, kuma kayan dole ne su kasance a wurin.
2. Wurin da ake buƙatar zubar da ginin da sabon simintin kumfa dole ne ya kasance mai tsabta da tsabta, babu sassautawa, kuma babu kwasfa. Bincika da tsaftace datti a saman gaba, cire ruwa mai yawa a cikin lokaci, bincika shirye-shiryen kowane mataki a hankali, kuma tabbatar da cewa ya cancanta.
3. Don tabbatar da amincin na'ura a cikin tsarin watsawa, dole ne mu tabbatar da cewa akwai isasshen ruwa.
Construction
1. Don fara na'urar, masu ginin za su fara aiki da na'urar tare da cire na'urar kafin a fara aikin na yau da kullun, inda ya zama dole a bincika ko akwai matsuguni tare da tabbatar da cewa ba a sami matsala ba kafin a fara aikin a hukumance.
2. Daidaita taro na kumfa mai kumfa, yawancin nauyin ya kai kimanin 300-1800kg/m3, kuma kumfa mai kumfa mai nauyin 300-1200kg/m3 shine mafi yawan amfani. Lokacin da ake buƙatar babban taro na kankare kumfa, za'a iya ƙara yawan ƙwayar siminti daidai don sarrafa girman kumfa, akasin haka, za'a iya rage ƙaddamar da slurry siminti daidai. Za a iya fara ƙara mai kumfa a cikin ruwa, ruwan gaba ɗaya yana tsakanin 1.6 zuwa 10kg, kuma mai yin kumfa yana tsakanin 0.1 da 0.6kg, sannan a sa shi ya hade daidai, ba tare da wuce minti 3 ba. Don samar da lu'ulu'u da za a yi amfani da su na gaba.
Sa'an nan, bisa ga daban-daban bukatun na ginin tawagar, bi dace mix rabo don ƙara ruwa zuwa mahautsini, adadin ruwa ne tsakanin 24 da kuma 150kg, bayan haka, za ka iya ci gaba da ƙara daidai adadin siminti zuwa ganga, da adadin siminti ne tsakanin 48 da 300kg, a cikin abin da ciminti sa ne ba kasa da 425, da kuma iyawa da yashi 6 gabaɗaya, game da magana, 1 da yashi zai iya magana. a ƙara, kuma a ƙarshe, ana iya haɗa nau'o'i daban-daban. Takamaiman lokacin aiki kusan mintuna 2 ne. Ƙara crystal ɗin da aka shirya zuwa sabon cakuda da aka shirya, sake haɗa shi daidai, kuma jira minti 2.
3. Rufewa. Kafin rufewa, saita hoarding inda kake buƙatar rufewa, kuma bayan tabbatar da cewa babu pores, rufe saman tare da gyaran gyare-gyaren kumfa. Dangane da bukatun ƙungiyar ginin, ana sanya layin mai tsayi a samansa, yawanci bisa ga saman mita 2, sa'an nan kuma an shimfiɗa saman (tare da mai mulki, tsayin tsakanin mita 3 da 5), kuma dole ne a ba da garantin ba zai lalata siffarsa ba saboda girgiza, don tabbatar da amincin samfurin da aka gama. An raba siminti mai kumfa bisa ga buƙatun daban-daban na ƙungiyar ginin. A cikin harkokin sufuri, ya kamata a kuma duba hanyar da bututun ya bi don hana tabarbarewar toshewar, ta yadda za a samu ci gaba cikin sauki.
A wannan lokacin, dole ne a gyara bututun da ke hana jigilar kayayyaki cikin lokaci don tabbatar da cewa ana kiyaye matsa lamba mai dacewa koyaushe. Don hana mummunan abin da ke haifar da girgiza bututun bututun, dole ne a sanya bututun a kan kayan aiki a gaba, kamar Madden. Saita daidaitattun kayan aikin tacewa kuma sarrafa tsabtar samfurin don tace abubuwa daban-daban. Kuma a hankali sarrafa yawan samfurin, lokacin da ake gab da kammala aikin, zaɓin abu mai ma'ana, ƙarancin sharar gida.
4. Tsaftace kayan aiki a cikin lokaci bayan kammalawa, kuma shirya ma'aikatan da suka dace don kula da yanayin farko, sa'an nan kuma fesa ruwa akai-akai bayan sa'o'i 36. Zai fi kyau a fesa ruwa sau 2-3 a rana, kuma kada kowa ya kasance kusa da shi kafin. Kada ku yi amfani har sai fiye da kwanaki 15 bayan amfani. Bayan kammalawa, don gudanar da bincike mai inganci da kariyar samfurin, bisa ga buƙatar cike ƙarin madauki, ana iya amfani da duwatsu masu kyau.
Concrete Additives Supplier
TRUNNANO amintaccen mai samar da kumfa ne tare da gogewa sama da shekaru 12 a cikin kiyayewar makamashi na nano da haɓaka fasahar nanotechnology.
Idan kuna neman manyan jami'an kumfa na CLC, da fatan za ku iya tuntuɓar mu kuma ku aiko da tambaya. (sales@cabr-concrete.com)
Muna karɓar biyan kuɗi ta Katin Kiredit, T/T, West Union, da Paypal. TRUNNANO zai jigilar kayan ga abokan ciniki a ketare ta hanyar FedEx, DHL, ta iska, ko ta ruwa.
(matakan ginin kumfa kankare)