Nau'in Tubalan Kankara Haske


eb936f3e5475fe3a6b44e93d299c10de

(Nau'ikan Tubalan Kankare Haske)

Tubalan siminti masu haske wani nau'i ne mai sauƙi na daidaitattun tubalin da sassa na katako waɗanda ake amfani da su don gina bango, ɓangarori, da sauran ayyukan gini. Suna taimakawa rage yawan ɗagawa da ɗaukar nauyi wanda zai iya haifar da rashin ƙarfi na baya da wasu matsaloli iri-iri.

Yadda Ake Zaba Madaidaicin Toshe don Aikinku

Akwai nau'ikan tubalan masonry iri-iri da yawa akwai, kuma wasu na iya dacewa da takamaiman aikace-aikace fiye da wasu. Misali, an ƙera wasu tubalan don ƙin zubar ruwa ta bangon waje. Wasu suna da juriya da wuta, wasu kuma ana iya yin su da fasali na musamman waɗanda ke haɓaka aikinsu a cikin aikace-aikacen da aka bayar.

Tubalan Kankara (Aircrete).

Aerated kankare tubalan, kuma aka sani da aircrete ko salon salula kankare tubalan, an fara samar da su a Sweden a cikin 1923 kuma ana amfani da su a Birtaniya tun 1960s. An bambanta su ta hanyar iyawarsu don yin aikin tsari biyu / aikin rufewa kuma ana iya amfani da su don gina bango mai ɗaukar kaya da marasa ɗaukar nauyi, gami da ɓangarori na ciki.

LECA(r) Tarin Faɗaɗɗen Clay mara nauyi

Daga cikin kayan gini masu nauyi daban-daban, ɗaya daga cikin na yau da kullun shine LECA(r), wanda aka ƙera shi daga dakakken dutsen dutsen da aka dasa. Abu ne mai wuyar sawa, ƙwaƙƙwaran abu mai ban sha'awa mai ɗaukar nauyi da kuma rufin zafi.

Waɗannan tubalan babban zaɓi ne saboda suna da sauƙin aiki da su. Har ila yau, suna da tsayayya ga danshi, lalata da kuma yanayin yanayi, yana sa su zama babban zabi ga bango na waje.

Wadannan tubalan an yi su ne daga yashi mai inganci, tokar man fetur da aka zube, da sauran abubuwa. Ana kuma cusa su da kewayon abubuwan haɗaɗɗiya don canza lokacin warkewa, ƙara ƙarfin matsawa, da haɓaka iya aiki. Wasu kuma ana fentin su don ba su kyan ado.


27556670e1dfb168312f1e77d7ddc67b

(Nau'ikan Tubalan Kankare Haske)

Contact Form

Sabunta Labarai

Shigar da adireshin imel ɗin ku a ƙasa kuma ku yi rajista ga wasiƙarmu