ƙwararrun mafita akan abubuwan da suka haɗa da kankare, Wakilin Kumfa, Superplasticizer, CLC Blocks Additives, da injin kumfa.
(Mene ne babban ingancin kankare kumfa?)
Tasirin ma'aikatan kumfa na siminti akan ingancin kumfa na kumfa yana da matukar mahimmanci, kuma mai kyau mai busa siminti zai iya yin simintin kumfa mai inganci.
Mafi yawan kumfa, mafi kyawun diamita kumfa ya kamata ya zama girman girman
Madaidaicin girman girman ramuka na pores yana da kunkuntar kamar yadda zai yiwu, wanda ke nufin cewa girman pores ya kamata ya zama daidai kamar yadda zai yiwu, kuma bambancin bai kamata ya zama babba ba. Wannan daidai yana buƙatar cewa kumfa ya zama iri ɗaya kuma kada ya bambanta da girmansa. Kumfa kumfa diamita ba zai iya zama iri ɗaya, amma ya kamata su kasance m kama; Matsakaicin kumfa ya kamata ya kasance ƙanƙanta kamar yadda zai yiwu, kuma matsakaicin diamita na kumfa da mafi ƙarancin kumfa tsakanin bambancin kada ya zama babba. Kamar yadda aka ambata a baya, abin da ake buƙata na daidaituwa na pores da aka kafa ta hanyar kumfa zai iya kauce wa ƙaddamar da damuwa a cikin manyan pores kuma ya rage ƙarfin matsawa. Idan girman kumfa ba daidai ba ne, damuwa yana mayar da hankali a cikin babban kumfa, kuma yana da sauƙin sa a nan ya zama hanyar haɗin gwiwa mai rauni, na farko don fashewa a ƙarƙashin matsin lamba.
Mafi girman kwanciyar hankali na kumfa, mafi kyau; tsawon lokacin tabbatar da kumfa, mafi kyau.
Kumfa tare da kwanciyar hankali mai kyau yana da fim ɗin ruwa mai tauri da ƙarfin injina mai kyau, wanda ba shi da sauƙin karya ko lalata da yawa a ƙarƙashin extrusion na slurry. Bugu da ƙari, yana da riƙewar ruwa. Ruwa a kan fim din ruwa ba shi da sauƙi a rasa a ƙarƙashin aikin nauyi da tashin hankali, wanda zai iya kiyaye kauri da amincin fim ɗin ruwa na kumfa na dogon lokaci don a iya riƙe kumfa na dogon lokaci ba tare da fashe ba.
1) Zaman lafiyar kumfa yana da tasiri guda uku a kan ramukan iska: zai iya sa yawancin kumfa ba su ɓace ba, kuma a gyara shi a cikin kumfa mai kumfa bayan saitin farko na manna, kafa ramukan iska. Kwanciyar kumfa ba ta da kyau, to. Yawancin ƙaramin ɓangaren kumfa yana cikin yin simintin bayan hutu. Samar da ramukan iska kadan ne, ko ma da jimawa bayan simintin simintin ya ruguje, wato, wanda aka fi sani da rugujewar simintin, wanda ke haifar da gazawar simintin.
2) kwanciyar hankali mai kyau na kumfa: pickp baya da sauƙin lalacewa sosai a ƙarƙashin ɓarna, akwai wani matsi don samar da kyakkyawan rami na ramuka na iska;
3) Kumfa mai tsayayye, fim din ruwa a cikin ɓangaren litattafan almara, ba shi da sauƙi don fashewa ba shi da sauƙin samuwa saboda fashewar gas bayan samuwar ramukan haɗi. Saboda haka, a karshe ya samar da manufa rufaffiyar rami. Mafi muni da kwanciyar hankali na kumfa, ƙananan ramukan da aka rufe da kuma ramukan da aka haɗa. Don haka, kwanciyar hankali na kumfa ba zai iya dogara da ma'auni na rashin rushewa ba bayan zubarwa amma ya kamata ya dogara da ma'auni na rashin rushewa bayan zubar; samuwar karshe na pores yana da kusan mai siffar zobe kuma ba a haɗa shi ba. Yawancin mutane ba sa durkushewa bayan zubowa a matsayin ma'aunin kwanciyar hankali, wanda a zahiri rashin fahimtar ma'aunin kwanciyar hankali ne.
Kwanciyar kumfa, in babu daidaitattun kayan aikin gwaji don tantance nisan nutsewa, ana iya auna ta da tsayayyen lokacin kumfa. Tsayayyen lokacin kumfa ya kamata ya dace da buƙatun saitin farko na kayan siminti da aka yi amfani da su. Slurry, bayan coagulation na farko, don gyara kumfa, yana riƙe da siffar kumfa don ya zama ramukan iska.
Mai Bayar da Wakilin Ƙarfin Farko na Kankare
TRUNNANO shine mai samar da Wakilin Ƙarfin Farko na Kankare fiye da shekaru 12 gwaninta a cikin nano-gina makamashi kiyayewa da nanotechnology ci gaban. Yana karɓar biyan kuɗi ta hanyar Katin Kiredit, T / T, West Union da Paypal. Trunnano zai jigilar kaya zuwa abokan ciniki a ketare ta hanyar FedEx, DHL, ta iska, ko ta ruwa. Idan kuna neman Babban Wakilin Ƙarfin Ƙarfi na Farko, da fatan za ku ji kyauta don tuntuɓar mu kuma ku aiko da tambaya. (sales@cabr-concrete.com).
Zafafan tags:Kwararren Ƙarfin Farko, Wakilin Ƙarfin Farko na Kankare
(Mene ne babban ingancin kankare kumfa?)